ข่าวประชาสัมพันธ์
![](/storage/uploads/171438010899.jpg)
วันที่ 29 เมษายน 2567 เวลา 13.00น. นายอภินันท์ ชนะภัย นายกเทศมนตรีตำบลกะปาง มอบหมายให้นายสิทธิพันธ์ อนันทมาศ หัวหน้าฝ่ายปกครอง งานสาธารณสุข งานประชาสัมพันธ์ พร้อมด้วย สมาชิกสภา อสม. อถล. ร่วมโครงการพัฒนาส้วมสาธารณะ(HAS)ตำบลกะปาง โดยมีกิจกรรมอบรมให้ความรู้ กิจกรรมล้างทำความสะอาดส้วมและตรวจโคลิฟอร์มแบคทีเรีย ณ วัดกะโสมใต้
29 เมษายน 2567
377
วันที่ 29 เมษายน 2567 เวลา 13.00น. นายอภินันท์ ชนะภัย นายกเทศมนตรีตำบลกะปาง มอบหมายให้นายสิทธิพันธ์ อนันทมาศ หัวหน้าฝ่ายปกครอง งานสาธารณสุข งานประชาสัมพันธ์ พร้อมด้วย สมาชิกสภา อสม. อถล. ร่วมโครงการพัฒนาส้วมสาธารณะ(HAS)ตำบลกะปาง โดยมีกิจกรรมอบรมให้ความรู้ กิจกรรมล้างทำความสะอาดส้วมและตรวจโคลิฟอร์มแบคทีเรีย ณ วัดกะโสมใต้
![](/storage/uploads/171438009225.jpg)
![](/storage/uploads/171438009260.jpg)
![](/storage/uploads/171438009277.jpg)
![](/storage/uploads/171438009229.jpg)
![](/storage/uploads/171438009254.jpg)
![](/storage/uploads/171438009251.jpg)
![](/storage/uploads/171438009274.jpg)
![](/storage/uploads/171438009260.jpg)
![](/storage/uploads/171438009261.jpg)
![](/storage/uploads/171438009285.jpg)
![](/storage/uploads/171438009244.jpg)
![](/storage/uploads/171438009259.jpg)
![](/storage/uploads/171438009232.jpg)
![](/storage/uploads/171438009235.jpg)