ข่าวประชาสัมพันธ์
#ประชาสัมพันธ์ ขอเชิญชวนพี่น้องประชาชนชาวเทศบาลตำบลกะปาง ร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์และเจริญจิตตภาวนาเพื่อถวายพระพรชัยมงคลแด่ สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ให้พระองค์ทรงหายจากพระอาการประชวร
5 มกราคม 2566
444
#ประชาสัมพันธ์ ขอเชิญชวนพี่น้องประชาชนชาวเทศบาลตำบลกะปาง ร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์และเจริญจิตตภาวนาเพื่อถวายพระพรชัยมงคลแด่ สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ให้พระองค์ทรงหายจากพระอาการประชวรโดยเร็ว ในวันพฤหัสบดี ที่12 เดือนมกราคม พ.ศ. 2566 เวลา 13.00 น. ณ เทศบาลตำบลกะปาง
**การแต่งกาย
ประชาชนจิตอาสา ใส่ชุดจิตอาสา
ประชาชนทั่วไป ชุดสุภาพโทนสีเหลือง
![](/storage/uploads/169380216016.jpg)